Dukarawar sojasuna da sassa na asali iri ɗaya. Sun ƙunshi kai da motar da aka ɗora akan ginshiƙi. Rukunin yana da tebur wanda za'a iya daidaita shi sama da ƙasa. Yawancin su kuma ana iya karkatar da su don ramukan kusurwa.
A kan kai, za ku sami maɓallin kunnawa / kashewa, arbor (spindle) tare da ƙwanƙwasa. Ana haɓaka wannan kuma an saukar da shi ta hanyar jujjuya rukuni na hannaye uku a gefe. Yawancin lokaci, akwai kusan inci uku na tafiya sama da ƙasa waɗanda ƙwanƙwasa za ta iya motsawa. A wasu kalmomi, za ku iya yin rami mai zurfi inci uku ba tare da daidaita tsayin tebur ba.
Ana sanya kayan a kan tebur kuma ko dai a riƙe su da hannu ko kuma a manne a wurin. Sa'an nan kuma ku ɗaga teburin har zuwa ɗan abin da aka chuck a cikin ƙugiya. Gudun juyi bit yawanci ana sarrafa shi ta jerin bel na mataki a kai. Wasu manyan injinan dillalai suna amfani da injina masu saurin canzawa.
Lokacin da aka shirya don rawar soja, kunna shi kuma a hankali a ja ɗaya daga cikin hannayen gaba da ƙasa don ciyar da ɗan cikin kayan. Yawan matsa lamba da kuke amfani da shi ya dogara da kayan da kuke hakowa. Karfe yana buƙatar ƙarin matsin lamba fiye da itace misali. Tare da ɗan kaifi, ya kamata ku kasance kuna samun aske-ba ƙura ba - suna fitowa daga cikin rami yayin da kuke yin rawar jiki. Lokacin hako karfe, alamar cewa kana amfani da matsi daidai lokacin da aski ke fitowa a matsayin karkace mai tsayi. Hako karfe tsari ne a kansa.
Abubuwan da kuke buƙatar kula da su lokacin amfani da latsawar rawar jiki sune dogon gashi da sarƙoƙi. Tabbas, yakamata ku sanya gilashin aminci koyaushe lokacin amfani da abuga buga.
Da fatan za a aiko mana da sako a kasan kowane shafin samfurin ko za ku iya samun bayanan tuntuɓar mu daga shafin "tuntuɓe mu" idan kuna sha'awar mu.benchtop drill presskokasa rawar soja danna.
Lokacin aikawa: Oktoba-18-2022