Kafin fara hakowa, yi ɗan gwaji-gudu a kan wani yanki don shirya na'ura.

Idan ramin da ake buƙata yana da babban diamita, fara da hako ƙaramin rami. Mataki na gaba shine canza bit zuwa girman da ya dace da kuke bi kuma ku ɗauki ramin.

Saita babban gudu don itace da ƙananan gudu don karafa da filastik. Har ila yau, mafi girma diamita, ƙananan gudun dole ne ya kasance.

Tabbatar cewa kun karanta ta littafin jagorar mai mallakar ku don jagora kan daidaitaccen saurin kowane nau'in abu da girmansa.

Ƙarin haske wani lokaci ya zama dole.

Saka safofin hannu masu dacewa da kariyar ido, kuma guje wa cire guntun sharar gida a kan bututun rawar soja yayin hakowa.

Bincika ɗan wasan ku kafin farawa. Gilashin rawar jiki mara nauyi ba zai yi yadda ya kamata ba - dole ne ya kasance mai kaifi. Ka tuna don amfani da ɗan kaifi da rawar jiki a daidai gudun.

Da fatan za a aiko mana da sako daga shafin "tuntube mu" ko kasan shafin samfur idan kuna sha'awarrawar soja of Allwin ikon kayan aikin.

asd


Lokacin aikawa: Nuwamba-09-2023