Masu aikin wuka, ko maƙeran wuƙa idan kun fi so, suna ɗaukar shekaru suna haɓaka sana'arsu. Wasu daga cikin manyan masu yin wuka a duniya suna da wukake da za su iya siyar da dubban daloli. Suna zabar kayansu a hankali kuma suna la'akari da ƙirar su kafin su fara tunanin sanya ƙarfe a cikin dutsen niƙa. Lokacin da lokaci ya yi da za a ƙirƙiri gefen bakin ruwa na ƙarshe kafin siyarwa, yawancin ƙwararru suna juya zuwa duwatsu da fata don niƙa hannu da goge gefen. Amma idan za ku iya ɗaukar mafi kyawun dalili don ƙwanƙwasa hannu kuma ku yi amfani da shi ga na'ura? Abin daRuwan Sanyi Mai Shafiyayi mana.

202112151651479208

ME YA SA HANNU YAKE KASHE GINDIN YIN AMFANI DA NIK'A?
Ina mu'amala da kowane nau'in kayan aikin yankan tun daga wukake zuwa gatari zuwa injin yankan lawn da. A cikin yin amfani da babban injin niƙa don ƙwanƙwasa ruwan wukake, na lura cewa akwai yawan samar da zafi da tartsatsin wuta da ke tashi. A lokacin da ake ƙwanƙwasa igiyoyin yankan lawn, wani lokacin zafi yakan yi tsayi har ma za ka iya ganin launin ruwan ruwan a lokacin da ya huce. Ka ba da wannan kyakkyawar famfo tare da guduma. Akwai yuwuwar, zai yi guntuwa kai tsaye.

Yana amfani da sanyaya ruwa don kiyaye samar da zafi zuwa ƙarami. Wannan yana kawar da asarar taurin da ke zuwa tare da babban gudu, zafi mai zafi. Har ila yau, dalili ɗaya ne da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun maƙeran zazzage sukan tsaya tsayin-daka da kaifin hannu. Sun san cewa haɓakar zafi zai lalata ƙarfe. Gudun sun yi sanyi wanda duk ruwan da na kaifi har yanzu yana da sanyi sosai don taɓawa ba tare da tunaninsa ba.

Mafi kyawun Sarrafa Ruwa
Dayan dalilin da ƙwararrun ke manne wa kaifin hannu shine don yawan ikon da suke da shi a kan ruwa. Kallon mai aikin wulakanci a aikace, dabararsu ta kaifafa kamar santsi babban ɗan wasan violin ne ke wasa Stradivarius - sigar fasaha ce. Abubuwan da aka bayar suna ba da damar yin amfani da fasahar honing shekarun da suka gabata amma tare da dacewa da dutsen da ke tuka mota da ƙafafun fata. Ga wadanda ba mu nan ba, ALLWIN yana ba da jerin jigs (sayar da su daban) don taimaka mana cimma daidaito. Ana samun jigi don wuƙaƙe, gatari, kayan aikin juyawa, almakashi, ɗigogi, da ƙari.


Lokacin aikawa: Janairu-06-2022