Thebuga bugazai baka damar tantance wuri da kusurwar rami da zurfinsa. Hakanan yana ba da ƙarfi da ƙarfi don fitar da bit cikin sauƙi, ko da a cikin katako mai ƙarfi. Teburin aiki yana goyan bayan aikin da kyau. Na'urorin haɗi guda biyu da kuke so sune hasken aiki da maɓallin ƙafa wanda zai haskaka kayan aiki kuma ya 'yantar da hannayenku lokacin da kuke yin ayyukan hakowa.

Saita kafin hakowa:

1. Daidaita tsayin tebur

2. Saita zurfin hakowa

3. Ƙara shinge don daidaitawa

Kuna iya siyan am gudun rawar soja latsadon canje-canjen saurin kan-da-tashi. Bayan saita gudun, saka bit a cikin chuck kuma ƙara shi. Yanzu, tare da bit a wurin da workpiece a kan tebur, za ku san inda za a saita tsayin tebur. Domin zurfin ramuka, kana son tip na bit kawai sama da workpiece haka za ka iya amfani da rawar soja latsa ta cikakken nitse zurfin.

Idan ba a hakowa gaba ɗaya ta hanyar aikin aikin ba, kuna buƙatar saita tasha mai zurfi. Alama zurfin da ake so a gefen itacen, zurfafa ɗan ƙasa zuwa wannan batu, jujjuya zurfin tsayawa ƙasa har sai ya ƙulle, sa'annan ku kulle shi a wurin. Zuba ɗan sau ɗaya don tabbatar da cewa ya tsaya a daidai inda ya dace, kuma an saita ku.

Wani babban abu game da abuga bugashi ne za ku iya sanya shinge a kansa. Da zarar ka buga tazara tsakanin bit da gefen workpiece, za ka iya kulle saukar da shinge da kuma tona da dama ramukan a jere.

Da fatan za a aiko mana da sako daga shafin "tuntube mu" ko kasan shafin samfur idan kuna sha'awarrawar soja ofAllwin ikon kayan aikin.

Ma'aikacin katako1

Lokacin aikawa: Juni-21-2023