Labaran Kayan Aiki

  • Siyan mai tara ƙura don aikin katako daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Siyan mai tara ƙura don aikin katako daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Kyakkyawan ƙura da injin katako ya samar da matsaloli na numfashi. Kare huhunku ya kamata ya zama babban fifiko. Tsarin mai tara ƙura yana taimakawa rage adadin ƙura a cikin bita. Wace takaddar ƙura ce ta fi kyau? Anan muna musayar shawara kan siyan ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a zabi mai tattara ƙura daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Yadda za a zabi mai tattara ƙura daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Allwin yana da ɗa ɗa ɗaukuwa, mai motsawa, matakai biyu da masu tattara ƙirar cyclone. Don zaɓar mai tattara ƙura don shagon ku, kuna buƙatar la'akari da buƙatun ƙara na iska na kayan aikin a shagon ku kuma adadin tsoratar da mai karɓar ƙurar ƙura za ta ...
    Kara karantawa
  • Yadda za a ƙara kaifin kayan aikin ku da kayan aikin lantarki na Allwin

    Yadda za a ƙara kaifin kayan aikin ku da kayan aikin lantarki na Allwin

    Idan kuna da almakashi, wukake, gatari, gatari, da sauransu, zaku iya kunna su da kayan aikin lantarki daga kayan aikin lantarki na Allwin. Sharpe kayan aikin ku yana taimaka muku don samun mafi kyawun yanke da adana kuɗi. Bari mu kalli matakan tfiping. St ...
    Kara karantawa
  • Menene tebur gani?

    Menene tebur gani?

    Tebur ya gani gabaɗaya yana da babban tebur, to babban mai girma da kuma madauwari saw sun ƙawata daga ƙasan wannan tebur. Wannan ya sayan satar yana da girma sosai, kuma yana daɗaɗɗiya a ƙarshen saurin gudu. Matsayin tebur ya gani shine don ganin guda na itace. Itace ne l ...
    Kara karantawa
  • Latsa Fadada

    Latsa Fadada

    Ga kowane injiniya ko mai masana'antar hobbyist, samun kayan aikin dama shine mafi mahimmancin wani aiki na kowane aiki. Tare da zaɓuka da yawa, yana da wuya a ɗauki ɗaya ba tare da bincike da ya dace ba. A yau za mu bayar da gabatarwar rawar da ake shafa daga kayan aikin Allwin. Abin da ...
    Kara karantawa
  • Tebur da ya gani daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Tebur da ya gani daga kayan aikin lantarki na Allwin

    Zuciyar mafi yawan shagunan katako itace tebur gani. Daga cikin duk kayan aikin, tebur da aka saws suna ba da ton na gonar da. Sloled tebur saws, wanda kuma aka sani da Sawra na Turai saws sune masana'antu masana'antu. Amfanin su shine zasu iya yanke cikakken zanen gado na flywood tare da tebur mai tsayi. ...
    Kara karantawa
  • Allwin bs0902 9-inch Band ya gani

    Allwin bs0902 9-inch Band ya gani

    Akwai 'yan guda kaɗan don tara a kan allwin BS0902 Band sun gani, amma suna da mahimmanci, musamman a kan tebur. Kifi biyu na ƙofar da ya afuwa ba tare da kayan aikin ba. A cikin majalisar ministocin biyu ne na aluminum da tallafi na ƙwallon ƙafa. Kuna buƙatar rage lever a bayan ...
    Kara karantawa
  • Allwin m sauri a tsaye spindle mounder

    Allwin m sauri a tsaye spindle mounder

    Allwin VSM-50 a tsaye Spindle moulder na buƙatar taro a tsaye kuma kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna ɗaukar lokaci don Setup da ya dace don sanin yawancin fasali da ayyuka. Jagora yana da sauƙin fahimta tare da umarni masu sauƙi da alamomi suna bayyana abubuwa daban-daban na Majalisar. Tebur na Sturdy ...
    Kara karantawa
  • Allwin Sabon-Wanda aka kirkira 13-Inch Mai kauri Pla

    Allwin Sabon-Wanda aka kirkira 13-Inch Mai kauri Pla

    Kwanan nan, cibiyar kwarewar mu ta aiki akan 'yan ayyukan katako na katako, kowane ɗayan waɗannan guda suna buƙatar amfani da kayan katako daban-daban. Allwin mai kauri mai kauri 13 da yake da sauƙin amfani. Mun yi jinsuna da yawa na katako, filayen yayi aiki da kyau kuma ...
    Kara karantawa
  • Band Saurari vs Gungura Sawatuson - Gungura Saw

    Band Saurari vs Gungura Sawatuson - Gungura Saw

    Duk band da gani da kuma gungura da aka gani suna kama da irin wannan tsari da aiki da wannan ka'idodin aiki. Duk da haka, ana amfani da su don wasu nau'ikan ayyuka daban-daban, ɗayan shahararrun ne a tsakanin masu tsara kayan masarufi yayin da ɗayan yake don magungunan. Babban bambanci tsakanin littafin da ya ga bango vs saw ne th ...
    Kara karantawa
  • Me yasa za a zabi Allwin 18 "Gungura?

    Me yasa za a zabi Allwin 18 "Gungura?

    Ko dai ƙwararren katako ne ko kawai ɗan wasan hijabi tare da ɗan lokaci, wataƙila kun lura da wani abu game da filin aikin katako - yana cike da nau'ikan wutar da yawa. A cikin aikin motsa jiki, gungura saws ana amfani da su gaba ɗaya don yankan da yawa na intri ...
    Kara karantawa
  • Kyawawan da lafiya yankan saw - Ggirgin saw

    Kyawawan da lafiya yankan saw - Ggirgin saw

    Akwai Saws biyu da aka saba a kasuwa a yau, gungura yana gani da Jigsaw. A farfajiya, duka nau'ikan saws yi irin wannan abubuwa. Kuma yayin da duka biyun sun yanke shawara sosai a cikin ƙira, kowane nau'in zai iya yin yawancin abin da ɗayan zai iya yi masa.today mun gabatar muku da abin da ya gani. Wannan na'ura ce da ke yanke orna ...
    Kara karantawa